Glotadol Power giảm các cơn đau nặng hạ sốt

5/5 (1,443 comments)

Tình trạng: Còn hàng

Sku: 1766

Danh mục: Thuốc đau đầu hạ sốt

72.000₫ 97.600₫Khuyến mãi: -26%
72.000₫
92.000₫
Cam kết bán hàng
  • Đổi/Trả hàng miễn phí trong 7 - 15 ngày
  • Giao hàng trên toàn quốc
  • Thanh toán khi nhận hàng
Thông tin
  • Công dụng: Hạ sốt thanh toán , giảm đau.
  • Thành phần chính: Cafein lấy hàng , Paracetamol
  • Đối tượng sử dụng: Người lớn dịch vụ , trẻ em ≥ 12 tuổi
  • Thương hiệu: Abbott (Mỹ)
  • Nhà sản xuất: Dược phẩm Glomed
  • Nơi sản xuất: Việt Nam
  • Dạng bào chế: Viên nén bao phim
  • Cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
  • Thuốc cần kê toa: Không
  • Hạn dùng: 36 tháng kế từ ngày sản xuất.
  • Số đăng kí: VD-22138-15

Mô tả chi tiết

Thành phần

Mỗi viên nén bao phim chứa:

Hoạt chất: Paracetamol 650 mg bền , Cafein 65 mg

Tá dược: Natri starch glycolat A lớn , tinh bột ngô nhận hàng , natri lauryl sulfat giá bán , povidon K30 chiết khấu , silic dioxyd Lazada , talc dịch vụ , magnesi stearat nhập khẩu , hypromellose 2910 chiết khấu , macrogol 400 theo yêu cầu , propylen glycol đăng ký , titan dioxyd.

Công dụng (Chỉ định)

Thuốc lớn được dùng giảm kho hàng các cơn đau nặng như đau đầu địa chỉ , đau nửa đầu Đức , đau nhức do cảm lạnh gần nhất và cảm cúm tư vấn , đau họng thanh lý , đau lưng bảo hành , đau bụng kinh đăng ký , đau răng Trung Quốc , đau do nhổ răng nhập khẩu và đau sau khi tiêm vaccin mới nhất , đau dây thần kinh facebook , đau do viêm khớp khuyến mãi , viêm xoang nhập hàng , đau cơ xương.

Thuốc còn dùng đế hạ sốt nhanh chóng Pháp và hiệu quả.

Cách dùng - Liều dùng

Người lớn bảo hành và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên/lần hướng dẫn , khoảng cách giữa mới nhất các lần uống thuốc từ 4 - 6 giờ đổi trả , không dùng tiki quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

Nên uống trong bữa ăn giá bán lẻ hoặc sau bữa ăn.

Không sử dụng trong trường hợp sau (Chống chỉ định)

Quá mẫn đã qua sử dụng với lớn các thành phần thống kê của thuốc.

Người thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase.

Bệnh viêm gan tiến triển thảo luận , người bị suy gan nặng.

Người bệnh nhiều lần thiếu máu giá bán hoặc có bệnh tim khuyến mãi , phổi bền , thận thanh lý hoặc gan.

Trẻ em dưới 12 tuổi.

Phụ nữ có thai dễ dàng và cho con bú.

Lưu ý khi sử dụng (Cảnh báo và thận trọng)

Không dùng chung Hàn Quốc với bất kỳ thuốc khác có chứa paracetamol rẻ nhất , cafein.

Không uống rượu trong thời gian dùng thuốc vì ở đâu có thể gây xuất huyết dạ dày thông minh và làm tăng nguy cơ độc tính trên gan.

Không dùng thuốc shop quá 10 ngày trong điều trị giảm đau Thái Lan xuất khẩu quá 3 ngày trong điều trị hạ sốt online nếu không có chỉ định khuyến mãi của thầy thuốc

Tránh dùng khách hàng quá liều caffeine (ví dụ như từ cà phê shopee , trà tiki và một số đồ uống đóng hộp khác) trong khi đang dùng thuốc này.

Bác sĩ cần cảnh báo bệnh nhân về đánh giá các dấu hiệu Đài Loan của phản ứng trên da nghiêm trọng như hội chứng Steven-Jonhson (SJS) cung cấp , hội chứng hoại tử da nhiễm độc (TEN) hay hội chứng Lyell có nên mua , hội chứng ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính (AGEP).

Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng trong trường hợp: Suy thận nặng bỏ sỉ , suy gan chiết khấu , tiền sử thiếu máu xưởng , đang có thai lừa đảo hoặc cho con bú.

Tác dụng không mong muốn (Tác dụng phụ)

Hiếm khi xảy ra thanh lý các phản ứng dị ứng như phát ban siêu thị , nối ban đỏ hay mày đay vệ sinh , giảm bạch cầu trung tính chất lượng , giảm tiểu cầu.

Các phản ứng phụ khác gồm rối loạn tiêu hóa vệ sinh , đau đầu tốt nhất , khô miệng lừa đảo , táo bón xuất khẩu , hồi hộp ăn trộm , co thắt phế quản đắt nhất , phù mạch quà tặng , mệt mỏi mua hàng , buồn ngủ thế giới , mất ngủ ở đâu và kích động.

Ngưng sử dụng mới nhất và hỏi ý kiến bác sĩ shopee nếu: xuất hiện triệu chứng mới bất thường kho hàng , sưng phù hay phát ban nội địa , cảm thấy hồi hộp hay mất ngủ.

Thông báo cho bác sĩ Pháp những tác dụng không giảm giá mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.

Tương tác với các thuốc khác

Paracetamol

■ Uống dài ngày thống kê với liều cao paracetamol giao hàng có thể làm tăng tác dụng Mỹ của thuốc chống đông máu như coumarin hay dẫn xuất indandion.

■ Dùng đồng thời paracetamol khuyến mãi và phenothiazin có thế gây hạ sốt nghiêm trọng.

■ Uống rượu thông minh quá nhiều đăng ký và dài ngày quà tặng có thể làm tăng nguy cơ gây độc tính khuyến mãi của paracetamol trên gan.

■ Nguy cơ gây độc tính phản hồi của paracetamol trên gan tăng khi dùng paracetamol liều cao xưởng và kéo dài trong khi đang dùng nội địa các thuốc gây cảm ứng enzym ở microsom thể gan như isoniazid gần nhất hoặc thuốc chống co giật (gồm phenytoin phụ kiện , barbiturat kiểm tra , carbamazepin).

■ Thải trừ ở đâu tốt của paracetamol chất lượng có thể bj ảnh hưởng sửa chữa và nòng độ paracetamol trong huyết tương lừa đảo có thể thay đối khi dùng chung nước ngoài với probenecid.

■ Colestyramin làm giảm hấp thu paracetamol sử dụng nếu mới nhất được dùng trong vòng 1 giờ trước ăn trộm hoặc sau khi uống paracetamol.

Cafein

■ Cafein làm kéo dài tác dụng đối kháng tiết kiệm của rượu lên thần kinh trung ương.

■ Mexiletin làm giảm thải trừ cafein.

■ Nửa đời thải trừ nổi tiếng của cafein tăng trung tâm và độ thanh thải giảm khi dùng đồng thời hàng Hiệu với terbinafin dễ dàng , thuốc ngừa thai dạng uống đại lý , ciprofloxacin sản xuất , enoxacin acid pipemidic.

■ Nửa đời thải trừ amazon của cafein giảm dịch vụ và độ thanh thải tăng khi dùng đồng thời thanh toán với phenytoin.

■ Cimetidin làm giảm độ thanh thải sửa chữa và kéo dài nửa đời thải trừ miễn phí của cafein.

■ Độ thanh thải khách hàng của theophylin giảm tương ứng dịch vụ với nửa đời thải trừ tăng nhận hàng bởi cafein.

Quá liều

Paracetamol

- Triệu chứng: Buồn nôn khách hàng , nôn đẹp , đau bụng rẻ nhất và xanh xao thường xuất hiện trong giờ đầu xuất khẩu . Quá liều từ 10 g Đài Loan trở lên (150 mg/kg cân nặng ở trẻ em) shop có thể gây hủy hoại tế bào gan danh sách , dẫn đến hoại tử gan hoàn toàn tiết kiệm và không hồi phục; toan chuyển hóa shop và bệnh não xuất xứ có thể dẫn đến hôn mê voucher và chết nơi bán . Ngoài ra mới nhất , nồng độ aminotransferase mới nhất và bilirubin huyết tương tăng thế giới , thời gian prothrombin kéo dài tham khảo , giảm giá có thể xuất hiện sau 12-48 giờ.

- Xử trí: Rửa dạ dày dịch vụ hoặc cho uống than hoạt đế loại trừ ngay thuốc Pháp đã uống hàng nhái . Tiêm tĩnh mạch showroom hoặc cho uống N-acetylcystein ăn trộm , thuốc giải độc đặc hiệu mới nhất của paracetamol dễ dàng , hiệu quả nhất là trước giờ thứ 10 sau khi dùng ở đâu uy tín quá liều.

Cafein

- Triệu chứng: Quá liều cấp cafein có nên mua , thông thường khi dùng to quá 300 mg khuyến mãi , phụ thuộc vào trọng lượng cơ thể thanh toán và mức độ dung nạp cafein so sánh , đổi trả có thể gây ra trạng thái kích thích khuyến mãi quá mức lên hệ thần kinh trung ương còn gọi là ngộ độc cafein Thái Lan . Các triệu chứng nơi nào quá liều cafein ở người lớn amazon có thể gồm khó thở thương hiệu , lú lẫn chất lượng , co giật xưởng , tiêu chảy khuyến mãi , chóng mặt danh sách , sốt tận nơi , ảo giác Mỹ , khát nhiều lắp đặt , loạn nhịp tim lấy hàng , co rút cơ showroom , tim đập nhanh thống kê , rối loạn giấc ngủ bền , đi tiểu nhiều hơn đăng ký , nôn.

- Xử trí: Ngộ độc cafein nặng thường cao cấp được điều trị hỗ trợ lắp đặt . Bệnh nhân tiết kiệm có thể mua hàng được cho dùng than hoạt xách tay , trợ hô hấp online , tấy xổ đặt mua , điều chỉnh nhịp tim sử dụng , rửa dạ dày.

Lái xe và vận hành máy móc

Không có nghiên cứu nào thực hiện trên tác dụng ảnh hưởng đến khả năng lái xe nước ngoài và sửdụng máy móc.

Thai kỳ và cho con bú

Sử dụng trên phụ nữ có thai thế giới và cho con bú: Chống chỉ định.

Bảo quản

Để nơi khô ráo hàng Hiệu , tránh ánh sáng đặt hàng , nhiệt độ không bảng giá quá 30°C.

Quy cách đóng gói

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim.

Hạn dùng

36 tháng kế từ ngày sản xuất.

Đặc điểm

Paracetamol nhanh nhất , N-(4-Hydroxyphenyl)acetamid giảm giá , là thuốc hạ sốt cao cấp , giảm đau non-opiat giá rẻ , non-salicylat Úc . Paracetamol có công thức phân tử là C8H9NO2 amazon và phân tử lượng 151,2.

Cafein 1,3,7-trimethyl-3,7-dihydro-1 H-purin-2,6-dion cung cấp , là thuốc kích thích thần kinh trung ương dịch vụ , có công thức phân tử là C8H10N4O2 nhập khẩu và phân tử lượng 194,2.

GLOTADOL®POWER là một phối hợp vận chuyển của paracetamol giá bán và cafein mini , có dạng viên nén bao phim dùng siêu thị để uống siêu thị . Mỗi viên nén bao phim GLOTADOL®POWER chứa 650 mg paracetamol nhập khẩu và 65 mg cafein.

Thông tin khác

Cơ chế tác động

GLOTADOL®POWER là một phối hợp đặt hàng của paracetamol nhập khẩu và cafein có tác dụng giảm đau to và hạ sốt nhanh chóng.

Paracetamol làm giảm đau bằng cách làm tăng ngưỡng đau hướng dẫn và hạ nhiệt thông qua tác động trên trung tâm điều nhiệt ở vùng dưới đồi Úc , không gây kích ứng dạ dày.

Cafein là một chất kích thích hệ thần kinh trung ương chính hãng . Sự hiện diện Đài Loan của cafein giá sỉ có thể giúp làm giảm nhức đầu nhanh chóng bằng cách làm khởi phát tác động nhanh và/ tiki hoặc làm tăng tác dụng giảm đau mua hàng của paracetamol shopee với liều thấp hơn.

Bình luận


-30%5
 Đại lý Tatanol Cảm Cúm trị cảm cúm cảm lạnh  giá sỉ
-41%5
 Bán Thuốc cốm Agimol 325 giảm đau hạ sốt  mới nhất
-36%5
 Mua Paracetamol Stada 500mg giảm đau hạ sốt  chính hãng
-39%5
 Địa chỉ bán Hapacol 650 Extra giảm đau hạ sốt  hàng xách tay
-35%5
 Giá sỉ Dopagan 500mg giảm đau hạ sốt  loại tốt

Dopagan 500mg giảm đau hạ sốt

76.000₫116.800₫
(1,282)
-25%5
 Nhập sỉ Hapacol 325 giảm đau hạ sốt  nhập khẩu

Hapacol 325 giảm đau hạ sốt

17.600₫23.200₫
(1,163)
-12%5
 So sánh Panadol 500mg giảm đau hạ sốt  tốt nhất
-35%5
 Nơi bán Hapacol 650 giảm đau hạ sốt  cao cấp

Hapacol 650 giảm đau hạ sốt

52.000₫80.000₫
(1,109)
-22%5
 Review Hapacol Sủi 500mg giảm đau hạ sốt  hàng xách tay
-19%5
 Giá sỉ Hapacol Blue 500mg giảm đau hạ sốt  có tốt không?

-30%5
 Đại lý Tatanol Cảm Cúm trị cảm cúm cảm lạnh  giá sỉ
-29%5
 Phân phối Pyme CZ10 trị viêm mũi dị ứng mày đay  mới nhất
-20%5
 So sánh Momvina 50mg phòng và trị buồn nôn say xe  hàng mới về
-23%5
 Cửa hàng bán Xyzal 5mg trị viêm mũi dị ứng mề đay  chính hãng
-41%5
 Bán Thuốc cốm Agimol 325 giảm đau hạ sốt  mới nhất
-36%5
 Mua Paracetamol Stada 500mg giảm đau hạ sốt  chính hãng
-16%5
 Kho sỉ Aerius 5mg trị viêm mũi dị ứng mày đay giá rẻ
-37%5
 Cửa hàng bán Vomina 50 trị chóng mặt buồn nôn giá rẻ

Vomina 50 trị chóng mặt buồn nôn

88.000₫140.000₫
(1,392)
-43%5
 Nhập sỉ GazGo 200mg trị trướng bụng đầy hơi  hàng xách tay
-39%5
 Địa chỉ bán Hapacol 650 Extra giảm đau hạ sốt  hàng xách tay
-18%5
 So sánh Fegra 180 trị viêm mũi dị ứng mày đay  có tốt không?
-45%5
 Nhập sỉ Vaco-pola6 trị viêm mũi dị ứng mày đay  hàng mới về
Lazada logo
Logo LelExpress
Logo Visa
Shopee Logo
Ahamove Logo
GHN logo
Lazada Logo